09CS - University Of Science
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

molecular biology of cell

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Similar topics

+
molecular biology of cell Clock110Thu Sep 29, 2011 9:35 am

tantrongtu
Gott mit uns

Order

tantrongtu

Order

Nam
Thú cưng : molecular biology of cell Thdog211
Tổng số bài gửi 109
Coins 51965
Cám ơn : 24
Đến từ dalas
Nghề nghiệp/Sở thích Molecular biology
Status : Gott mit uns

Bài gửiTiêu đề: molecular biology of cell

Trích dẫn :
có rất nhiều bạn trong lớp nhận thấy bản thân đang bị hổng kiến thức , muốn khác phục nhưng không biết từ đâu và không biết phải như thế nào . nguyên nhân là do chỉ học , đọc và suy luận theo lý thuyết mà không biết làm thế nào , làm cách nào mà có được cái lý thuyết đó . Do đó chỉ có thể hiễu nông cạn cái bề mặt. mà vốn là lý thuyết thì thường dài và khó nhớ cho nên cũng rơi rụng dần theo thời gian. nên mình khuyên các bạn khi quan tâm đế một vấn đề nào đó thì nên đặt câu hỏi làm sao có được cái đó ? , cái Protocol của nó là gì ?...... do các bạn đã quen với , thích nghi với nhưng quyển sách vốn do các Giáo Sư Việt Nam viết để cho các Giáo Sư Việt Nam đọc từ năm lớp 1 tới giờ , thời gian quá dài . hôm nay mình giời thiệu quyển Molecular biology of cell , cập nhật những kiến thức mới cũng như là củng cố kiến thức cũng hòa quyện lý thuyết với phương thức tìm ra lý thuyết đó . hy vọng nó sẽ củng cố lại cho các bạn kiến thức về sinh học phân tử , sinh học tế bào , di truyền ..... làm nền cho các bạn sau này . và điều cuối cùng là mình mong các bạn hãy đọc , đừng đọc từ đầu dễ gây chán nản mà đọc nhưng phần mình thích , những phần mình muốn củng cố tìm hiểu thôi.
Trích dẫn :

code : mediafire.com/?q67dd5brx39wdbp

molecular biology of cell

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang