09CS - University Of Science
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Similar topics

+

Chuyển đến trang : Previous  1, 2
09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Sat Mar 19, 2011 10:12 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

Bài gửiTiêu đề: 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG

First topic message reminder :

Hôm nay, mình nói ra những điều này không phải để chê trách, nói xấu bất kì ai, mà mình chỉ nói ra những bức xúc không thể chịu được!
Điều đầu tiên mình muốn nói đó là buổi đá banh thứ 7 ngày 19/3. Mình thực sự thấy thất vọng về tập thể 09cs của chúng ta, đặc biệt là các bạn trong đội đá banh! Nghĩ sao mà buổi đá banh 12 người chỉ có đúng 8 người đi, chưa nói là chỉ có 5,6 người đá trận đầu! Gọi điện thì các bạn cúp máy or không nghe máy. Mình thật chẳng hiểu lúc đăng ký vào đội banh trong đầu các bạn nghĩ gi? Đăng ký cho vui ah? Hay các bạn là những con người vô trách nhiệm quen rồi! Nếu cảm thấy không thể tham gia thì đừng đăng ký, chứ đừng làm ảnh hưởng tới tập thể chung! Các bạn đừng nói với tui các bạn bận??? Nếu bận thật thì ít ra cũng phải gọi điện thông báo! Còn lớp chúng ta thì không có lấy 1 cổ động viên. Trong khi 010cs ở xa xôi hơn chúng ta nhiều mà các em ấy vẫn đi rất đông đúc.
Điều thứ 2 mình không vừa ý là khung xương của tập thể 09cs! Các bạn là những người lãnh đạo gánh vác trách nhiệm quá kém. Minh muốn nói đến thí dụ gần nhất là 2 buổi đá banh với 010 và ngày đá giải thứ 7. Hai buổi đá banh mà mình không thấy lấy 1 bạn nào trong khung xương của lớp. Đặc biệt là ngày đá với 010, ban lớp trưởng lên thông báo hoành tráng lắm, nhưng cuối cùng lớp trưởng không có, đoàn không, hội không, các ban cán sự cũng không, các bạn thực sự bận như vậy ah? Các bạn không đứng ra tập hợp thì làm gì có lớp viên nào hửng ứng! Các bạn có thể nói với tôi hôm đó có vài bạn bên đoàn lên cùng, nhưng xin lỗi nhé! Nếu không phải là đi quay clip thì mình nghĩ 99,99% là các bạn không đy! Còn nói tới hôm đá banh giải T7 thì, các bạn cứ đi đy hỏi các lớp khác sẽ thấy các bạn là những con người bạc như thế nào! Các bạn làm ban cán sự là để làm gi? Có bao giờ các bạn tự hỏi minh chưa? Đó không phải là phục vụ cho lợi ích của tập thể lớp chúng ta sao? Hay là cho quyền lợi của các bạn? Mình thấy các bạn đã đánh mất đi những cơ hội để cho tập thể 09cs của cúng ta thêm khăng khít, đoàn kết hơn! Nếu các bạn nói chúng tôi làm cán bộ khổ lắm, phải tốn nhiều thời gian, bị cấp trên la rầy,...mà chẳng được gì. Thì xin lỗi các bạn nhé! Trước khi bạn làm cán bộ thì bạn phải tự biết lượng sức mình rồi, phải có đức hi sinh. Với lại các bạn có được vô số kĩ năng để vào đời, chẳng lẽ như thế là chưa đủ sao?
Điều thứ 3 mình nghĩ rằng tập thể lớp chúng ta quá quan tâm tới điểm rèn luyện. Mình nhận thấy dừng như phần lớn chúng ta là những con người quá thực dụng.Các bạn làm rất nhiều việc chỉ mang tính chất qua loa, vụ lợi thiếu lòng nhiệt huyết! Nói thật nhé dù cho bạn có được 100đ rèn luyện đi chăng nữa thì kĩ năng của bạn chưa chắc đã qua 1 người 50đ, nếu những gì bạn làm chỉ là vụ lợi, còn người ta là thật tâm!Cái bản chất mới bền và đáng quý trọng còn cái hình thức thì quá tầm thường!
( Mình viết ra những lời này nếu có xúc phạm đến những bạn nào thực sự hoàn cảnh, bận rộn, giàu lòng nhiệt huyết... thì cho minh xin lỗi nhé. Con you nào nằm trong danh sách thì nên xem lại mình đy)^!^

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 6:24 pm

Genus

toxic

Genus

Tổng số bài gửi 44
Coins 51555
Cám ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG

Mong muốn có điểm rèn luyện cao cũng giống như muốn có điểm học tập cao vậy thôi, không có gì sai cả; sai là ở "cách để có được điều mong muốn" thôi... Ai thấy mình sai thì rút kinh nghiệm. Vì là bạn bè ngang hàng với nhau, cho nên trách móc chưa hẳn là hiệu quả... Hy vọng là không có lần sau!
Đọc là đoán được ai lập ra topic rồi :D

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 7:20 pm

PhD_Tung

Class

PhD_Tung

Class

Nam
Tổng số bài gửi 200
Coins 51880
Cám ơn : 17

Các bạn ơi, cho mình chia sẻ điều này nhé, ngày Chủ Nhật vừa qua mình thi Mendel, hôm đó mình rất run và sợ, lo lắng khi mình lên thi ko đc mà lại làm trò cười cho các khán giả. tuy nhiên, trước giờ thi, mình nhận được 1 vài lời động viên của các bạn trong lớp, lúc đó mình có tự tin hơn 1 chút, tuy vẫn còn run lắm. chỉ đến khi bắt đầu vòng 3, có một nhóm các bạn chạy lục tục vào giảng đường, nhìn ra thì đó chính là các bạn lớp mình, các bạn vừa thực tập về và đã đón xe buýt ngay lên trường để cổ vũ mình, lúc đó trong lòng mình, các bạn biết không...mình cũng không biết diễn tả làm sao...rất là xúc động, tràn ngập biết bao cảm xúc, và ngay lúc đó, ngay trên khu vực thi, mình đã nhận ra rằng mình vừa có thêm 1 gia đình thứ hai........
........mang tên là 09CS

Mình xin gửi đến các bạn 1 lời cảm ơn mà mình rất thích.
"Cảm ơn các bạn đã có mặt trên trái đất này, để chúng ta được làm bạn với nhau"

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 8:37 pm

tiendung_611

Family

tiendung_611

Family

Nam
Tổng số bài gửi 67
Coins 51630
Cám ơn : 2
Đến từ da lat

@ Tùng: bình tĩnh, hehe, tại để mỗi tên Chi tự nhiên thấy mình giống mem Quỳnh Chi fan club quá lố :P
mà tớ thấy cậu cũng ok, he. Nhưng mờ bề ngoài zậy bên trong ai biết, nói chuyện zới nhau được mấy câu đâu, dạo này bị dụ nhiều quá, ko cả tin đc nữa ( rảnh thì đi hỏi H. Anh á)
Và cá nhân tớ, chiều lên trường hem ít thằng bàn tán xôn xao vụ topic này mà cóc thèm quan tâm thằng bạn tụi nó cúp học nguyên ngày và trải qua giấc ngủ kéo dài hơn 15 tiếng từ 9h tối hôm qua là một sự xúc phạm thô thiển. Cứ làm như Chelsea vô địch Champions League rồi hông bằng áh :))
Tại đầu óc tớ đơn giản, có gì cứ nói thẳng với nhau, tất cả đều vì tập thể cả thôi. Chứ nếu đã chẳng quan tâm thì có oánh nhau sức đầu mẻ trán tớ cũng bàng quan đừng nói chi là chém gió!! ^^ (giống giống mâu thuẫn với cả đổi lập gì trong cuốn Mác-lê á, nhiễm roài)

Dạo này hơi bất thường, ăn nhiều lơ quá, "rối loạn" do hông có ai chơi chung nên lời lẽ có báng bổ trúng ai cũng ráng mà nhịn hen, tội nghiệp tui
@ Hữu Dương: cái hồi chiều mày chỉ tao quên rồi, viết lại cho tao đi :( dạo này tao bị thông minh mày à, cái gì cũng quên đc hết, mail hay yahoo gì đó, thx mày

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 9:37 pm

decon2210

Family

decon2210

Family

Nam
Tổng số bài gửi 69
Coins 52000
Cám ơn : 6
Đến từ hcm city
Nghề nghiệp/Sở thích dance

mình là mình kết mođen bạn Tú , đến cổ vũ MEnden tui mình khi còn mặc ao blouse tư thu duc ve <#<3<3 ( tim tim tim)

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 9:55 pm

tradacafe007
cùi ko sợ lở

Moderator

tradacafe007

Moderator

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Worried
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thmoos11
Tổng số bài gửi 258
Coins 52380
Cám ơn : 32
Đến từ NHÀ MÁY ĐIỆN HẠT NHÂN
Status : cùi ko sợ lở

Ê còn phải cảm ơn H.Anh với Chi ở lại gói đĩa petri của nhóm B+C nên 9h30 mới về dc đến nhà nữa hjhj

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 9:57 pm

PhD_Tung

Class

PhD_Tung

Class

Nam
Tổng số bài gửi 200
Coins 51880

tiendung_611 đã viết:
@ Tùng: bình tĩnh, hehe, tại để mỗi tên Chi tự nhiên thấy mình giống mem Quỳnh Chi fan club quá lố :P
Cái lí do bạn đưa ra ko có thuyết phục lắm đâu nhá, lớp bao nhiêu người mà bạn đưa mình vô thì có lẽ ko phải do ngẫu nhiên (sory bạn tại mình cứ bám lấy cái tư tưởng là trong lớp có nhiều người ái mộ mình, chết thật mong bạn thông cảm).
@ Hưng : ông nhắc tui mới nhớ, kể ra mình cũng có nhiều người bạn tuyệt vời lắm chứ nhỉ

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 10:03 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Busy
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thgrou11
Tổng số bài gửi 597
Coins 53025
Cám ơn : 126
Đến từ Notthingness
Nghề nghiệp/Sở thích 0918090-09CSH
Status : Nhân viên quét dọn forum

@Dũng: cái hồi chiều là cái j? nhớ chết liền ak, t giờ việc ngập đầu, hok nhớ hết đc đâu, nhắc lại đi

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Mon Mar 21, 2011 11:25 pm

tiendung_611

Family

tiendung_611

Family

Nam
Tổng số bài gửi 67
Coins 51630
Đến từ da lat

@ Tùng: không thông cảm nổi cậu, sr vì lấy tên cậu mà hông thèm xin phép, cậu ý kiến gì với cái lý do của tớ. Với tớ thì lý do đó chính đáng nhất nhá, khẳng định là tớ hem có ái mộ cậu, cậu "nhiệt tình" quá làm tớ ngán đó
"khen không vui, bị chê không buồn, tự mình phải biết mình. Đó là một nhân cách xuất chúng"
tớ ko thích câu này lắm nhưng mà tặng cậu. Đi hỏi người khác cậu nghĩ là ái mộ cậu ý, thế nhá
(ờ thì hâm mộ Chi vs Hoàng Anh thì có, trò thì hem, có một vài từ tớ không bao giờ xài bừa bãi, tại trò xui rủi chọt chúng, kệ trò)

@Dương: cái mày chỉ tao bỏ nhạc vô đó ^^

À quên, bày tỏ lòng cảm ơn sâu sắc với bạn Oanh - người duy nhất lớp mình cỗ vũ đội Mác Lê tụi này mặc dù thua te tua dù đã dùng mọi thủ đoạn. Hứa với lòng lần sau phải thủ đoạn hơn

@ Tuấn Anh: dám tui lập FC thiệt quá ^^!

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 12:49 am

PhD_Tung

Class

PhD_Tung

Class

Nam
Tổng số bài gửi 200
Coins 51880

tiendung_611 đã viết:
@ Tùng: không thông cảm nổi cậu, sr vì lấy tên cậu mà hông thèm xin phép, cậu ý kiến gì với cái lý do của tớ. Với tớ thì lý do đó chính đáng nhất nhá, khẳng định là tớ hem có ái mộ cậu, cậu "nhiệt tình" quá làm tớ ngán đó
"khen không vui, bị chê không buồn, tự mình phải biết mình. Đó là một nhân cách xuất chúng"
tớ ko thích câu này lắm nhưng mà tặng cậu. Đi hỏi người khác cậu nghĩ là ái mộ cậu ý, thế nhá
(ờ thì hâm mộ Chi vs Hoàng Anh thì có, trò thì hem, có một vài từ tớ không bao giờ xài bừa bãi, tại trò xui rủi chọt chúng, kệ trò)
Miềng là miềng vẫn còn hy vọng mong manh lắm ấy tại vì có mỗi miềng là pạn trả lời dài thế thôi
(ờ thì cứ dối lòng là ái mộ tớ cho tớ vui đi, chớ bạn bè trong lớp ai lại nói thẳng thế...)

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 4:19 pm

bathangmap
NHÌN LÀ THÍCH-GẦN LÀ YÊU-Ở LÂU MUỐN............ ĐẬP

Class

bathangmap

Class

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Cool
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thalli11
Tổng số bài gửi 201
Coins 52274
Cám ơn : 33
Đến từ Bình Dương
Nghề nghiệp/Sở thích game offline, sleeping, EATING...
Status : NHÌN LÀ THÍCH-GẦN LÀ YÊU-Ở LÂU MUỐN............ ĐẬP

tantrongtu đã viết:
lớp thì đông 2tram may chuc mạng , mình còn chưa biết hết tên các bạn nữa . hỏi làm sao không rời rạc được . Quan trọng là do người lãnh đạo . Mình thất năm nay lãnh đạo có vẻ yếu hơn năm ngoái thì phải . đặc biệt là bên hội , từ khi bầu lên tới giờ chưa có phong trào nào cho là đặc sắc .làm gắn bó các bạn cả , cũng ít thấy bạn hội trưởng xuất hiện nữa . 43
"củm un" bạn về ý kiến "đống gúp" cho "HỤI" nha 04 06
nhưng mình có một "théc méc" be bé như những vần thơ le lói, đó là:
-thứ nhất: bạn nói "ít thấy bạn hụi trưởng" (tức là mình) "xuất hiện" nghĩa là sao? Ý mình là bạn so sánh số lần xuất hiện của mình với "vật gì?" kì vọng là bao nhiêu? mà bạn nói như vậy? nghĩa là bạn so với bí thư, lớp trưởng năm nay hay bạn so với chi hụi trưởng năm rầu (tức nhiệm kỳ trước!!!) 16 mong bạn giả đáp để mình rút kinh nghiệm bổ sung!
-thứ nhì: bạn cho là chưa có phong trào gì đặc sắc từ lúc mình được "bầu" tới giờ thì theo bạn, như thế nào là "phong trào đặc sắc"???
-thứ ba: mình cũng xin lỗi các bạn về chuyện tổ chức ít phong trào, nhưng các bụm cũng "thum củm" cho mình chút xíu y, tình hình là "nhập gia tùy tục". Địa thế Linh trung khác với địa thế NVC iu wí của chúng ta chứ! năm nay tụi mình đâu được mượn phòng tổ chức đâu! với lại năm nay học nhiều hơn năm ngoái muh!!!!
tổ chức ít hoạt động thiệt, nhưng để tổ chức được một hoạt động cho các bạn thì đâu phải dể, mình công nhận năm nay hội mình chìm thiệt nhưng tổ chức ít hoạt động cho các bạn còn học nữa chứ, đâu phải lịch học lớp mình được thoải mái như hùi ở linh trung đâu??? 16

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 4:41 pm

PhD_Tung

Class

PhD_Tung

Class

Nam
Tổng số bài gửi 200
Coins 51880

Minh ơi Tùng nghĩ lớp mình nên tổ chức một buổi đối thoại trực tiếp giữa các bạn trong ban cán sự và các thành viên trong lớp. Nho nhỏ thôi, để mọi người hiểu nhau hơn, rồi muốn ra sao thì ra, được ko. Còn bạn Bá Thông, bạn Tuấn Anh và bạn Minh Thiện nghĩ sao ???

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 5:10 pm

6D_RoyalHunter
The only easy day was yesterday...

Class

6D_RoyalHunter

Class

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Fine
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thdog211
Tổng số bài gửi 223
Coins 52261
Cám ơn : 25
Đến từ Đồng Nai
Nghề nghiệp/Sở thích DotA, FC Barcelona, spam
Status : The only easy day was yesterday...

Mình nghĩ không khả thi đâu: tốn thời gian các bạn, mượn phòng, tâm lý ngại đưa ra ý kiến trực tiếp, thiếu thời gian cân nhắc...
Theo mình, ai có ý kiến gì cứ đưa cứ gửi mail, BCS sẽ họp lại đưa ra ý kiến hợp lý nhất rồi trích dẫn lại toàn bộ đưa lên 4rum, đợi các mem vào "băm" cho nhuyễn.
PhD_Tung đã viết:
rồi muốn ra sao thì ra, được ko.
Hông ổn tí nào. Đâu ra đó chứ !

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 6:31 pm

spy107
K-ON !

Order

spy107

Order

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Sleepy
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thkitt17
Tổng số bài gửi 130
Coins 52111
Cám ơn : 6
Đến từ WonderLand
Status : K-ON !

Đi picnic đối thoại đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! học nhìu mệt quá 19

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 7:56 pm

nhokkon

Family

nhokkon

Family

Nữ
Tổng số bài gửi 82
Coins 52020
Đến từ tây ninh

thấy ý kiến spy đc á. Lớp mình tổ chức dã ngoại cho mọi ngừi gần nhau hơn ^^ với lại mình thấy BCS làm việc tốt muh, chuyện vừa rùi chỉ là sơ suất thui. Mọi người cùng góp ý và sữa chữa là đc goỳ.

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Tue Mar 22, 2011 8:15 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

eo !!! to chuc da' banh vao ngay hoc da dang sinh hoc thi di da' bang niem tin ah` ???

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Wed Mar 23, 2011 4:02 pm

Family

Chiyuki

Family

Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thbee11
Tổng số bài gửi 52
Coins 51626
Cám ơn : 3

sao mà nói một hồi thành tám nhảm vậy

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Wed Mar 23, 2011 4:15 pm

Dragon_Knight91
mình còn thơ ngây lắm nà! ^_^!!

Class

Dragon_Knight91

Class

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Fine
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Pikach10
Tổng số bài gửi 314
Coins 52317
Cám ơn : 22
Đến từ Đà Nẵng
Nghề nghiệp/Sở thích SV
Status : mình còn thơ ngây lắm nà! ^_^!!

èo!! Sao có cái này cứ nói đi nói lại hoài vậy ta??Bạn toilatoi có bức xúc gì thì gởi mail cho BCS chứ đừng chơi cái trò này hoài loãng topic ra,thành ra đây thành bãi chiến trường giữa bạn và BCS à!! 42 21

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Wed Mar 23, 2011 6:52 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

Dragon_Knight91 đã viết:
èo!! Sao có cái này cứ nói đi nói lại hoài vậy ta??Bạn toilatoi có bức xúc gì thì gởi mail cho BCS chứ đừng chơi cái trò này hoài loãng topic ra,thành ra đây thành bãi chiến trường giữa bạn và BCS à!! 42 21
Cái này nó mặc định vậy mà bạn. Qua trang mới thì nó sẽ hiển thị bài viết của chủ pic lên top.

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Thu Mar 24, 2011 11:01 am

tradacafe007
cùi ko sợ lở

Moderator

tradacafe007

Moderator

Nam
Tâm trạng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Worried
Thú cưng : 09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Thmoos11
Tổng số bài gửi 258
Coins 52380
Cám ơn : 32
Đến từ NHÀ MÁY ĐIỆN HẠT NHÂN
Status : cùi ko sợ lở

hjhj, thật ra thì không phải BCS không muốn giải thích, nhưng trong tình thế này thì mọi người đều biết mọi lời giải thích chỉ là ngụy biện. Từ từ rồi các bạn sẽ hiểu, (^_^)
yêu cả nhà 09cs

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110Thu Mar 24, 2011 11:29 am

PhD_Tung

Class

PhD_Tung

Class

Nam
Tổng số bài gửi 200
Coins 51880

Mình thấy bạn toilatoi muốn góp ý theo cảm nhận của riêng bạn ấy, có thể nhiều khi chúng ta ko hiểu được tâm trạng của bạn, và bạn góp ý 1 cách rất lịch sư rồi (ko phải kiểu spam chửi rủa như trên nhiều diễn đàn mình thường hay thấy). Và cuối cùng là bạn ấy muốn nói đến tất cả các thành viên của lớp mình chứ ko riêng gì ban cán sự. Mình thật sự rất phục bạn toilatoi vi đã can đảm đưa ra ý kiến cho dù nó làm hơi nhiều người cảm thấy khó chịu, ở đây mình ko bàn đến chuyện ai đúng ai sai, nhưng mình thấy rất vui vì ít nhất là cũng có 1 người thực sự quan tâm đến tập thể chúng ta.
(mình nghĩ chúng ta cũng nên kết thúc cái topic này, nhẹ nhàng thôi, mong rằng nhiều bạn chưa thật sự nhiệt tình với lớp cũng nên xem lại bản thân nhé)

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG - Page 2 Clock110

Sponsored content

09CS CẦN SOI GƯƠNG VÀ XEM LẠI MÌNH TỪ TW ĐẾN ĐỊA PHƯƠNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2