09CS - University Of Science
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Similar topics

+

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Tue Apr 06, 2010 1:08 am

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

Bài gửiTiêu đề: nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~

First topic message reminder :

5/4
13h : Thức dậy, đói bụng. May quá, chị T đang ăn bánh tráng với cá ngừ kho cà chua. Thế là ăn ké được 1 bữa→ Khỏi tốn tiền cơm.
13h15: Thay đồ, chuẩn bị lên trường dự đại hội chi đoàn → Mệt, chán, nản.
13h30: Đi đến trường dưới cái nắng chang chang. Chân thì bước mà cái miệng liên tục nguyền rủa. Tụi quỉ này làm cái jì đâu không biết, trưa nắng chang chang bắt người ta lên trường. Phải ráng thôi, đói điểm rèn luyện lắm rồi! Không biết có ông bà nào bán ĐRL không cho tui mua zới…khe kkhe. Công nhận bạn Thông cao tay thiệt, tuyên bố không điểm danh đợi đến giữa buổi phát giấy đánh giá đoàn viên sẵn tiện điểm danh lun→ khỏi trốn→bờ rồ thiệt nhen.
14h: Tới lớp, mồ hôi nhễ nhại. Công nhận xôm tụ thiệt. Đây là lần đầu tiên mà mình dự_ hôm trước điểm danh xong chuồn về sớm_ nên cũng hơi bỡ ngỡ. Nhìn qua 1 lượt những gương mặt sáng giá của 09CS đây sao! Nói thiệt chẳng thấy có chút cảm tình nào cả…khe khe. Nhưng trừ Tuấn Anh, Thông ra. Trời thằng này là thằng nào vậy ta. Quay qua, quay lại hỏi tụi bạn mới biết nó học chung lớp với mình. Giờ mới được chiêm ngưỡng dung nhan. Mà bạn ấy làm jì mà cứ ôm khư khư cái laptop hoài vậy cà. Sợ mất hử. Bộ hôm nay cũng có chơi trò chơi nữa sao ta. Đến phần hát của Thái Dương . Good good.Thích TD hát ghê. Ông kẹ này hát hay dễ sợ, dễ thương nữa chứ. Nhưng mà hôm nay cắt cái đầu bờm thiệt, nhận không ra luôn. Tính nói nó sao không cắt ngắn hơn chút nữa cho giống bạn DL lun hen→Xong phim.
Hôm nay đi họp chắng có jì nghe lọt lỗ tai cả. Trừ cái tin năm sau được chuyển về NVC→Sướng. Tụi nó nói lỗ tai này nó lại chui qua lỗ tai kia. Mà công nhận trưa nay lớp mình như gánh hát thiệt. Có 1 cái micro mà hết đứa này giành đến đứa kia giành, mà bà lao công cũng ác thiệt sao bả không đưa cho tụi nó mỗi đứa 1 cái cho thỏa chí tang bồng→ nói cho đã.
Nguyên 1 BCS lớp tự biên tự diễn, ở dưới đây chỉ biết cười trừ. Đã vậy còn đến phần diễn thuyết của bạn Mây nữa chứ, nhờ bạn mà mình ngủ được một giấc. Hồi đầu học quân sự, mình chỉ có thiện cảm với Luyện, Tuấn Anh, Thái Dương và nhất là Hiếu (tiếc rằng anh chàng này đạ chuyển trường rồi). À, anh Bằng nữa chứ nhỉ. Còn chị Oanh thì thui, em xin can. Chị ấy lúc nào cũng ờ trên cột điện cà, không ai dám rủ chị xuống đất chơi, vì sợ chị không thích nghi nổi. khe khe.
Suốt cả buổi bạn Thông cứ ra rả cái điệp khúc: ‘’lớp chúng ta không đoàn kết…bạn nào không hài lòng gì thì cứ nói để BCS biết mà sửa chửa…Nói thiệt nha, nếu là mình có cho tiền thì mình cũng không nói đâu. Không phải vì sợ khoảng hơn 200 nhân trong lớp , mình chỉ sợ BCS lớp thôi. Một cái miệng của bạn cũng đủ đè bẹp hơn cả chục đứa tụi mình . Cãi không lại, ai cũng cho là mình đúng, mấy bạn có tài hùng biện bẩm sinh từ nhỏ mà, phải không?
Nhìn Thông cũng thấy thương, mình cảm nhận được bạn lăng xả cũng dữ dội lắm, cả Trúc nữa, mình thấy được sự quan tâm của mấy bạn đối với lớp. Thông cứ nói sao lớp mình thấy xa lạ quá, ai cũng dửng dưng cả. Thông không biết thiệt hả? Người ta thường nói không có lửa làm sao có khói. Nói thiệt, những hành động, lời nói, việc làm của các bạn không phải xuất phát từ trái tim mà chung quy nó cũng chỉ xuất phát từ điểm rèn luyện. Mình xin lỗi Thông, Trúc, Thái Dương, Thanh, Tuấn Anh… mình không có ý nói các bạn.
Mình không biết rằng các bạn hoàn thành công việc tốt đến cỡ nào, được anh chị lớp trên khen dữ dội cỡ nào. Nhưng BCS đã vô tình tạo nên một lỗ hổng rất sâu trong lòng tụi tui. BCS có bao jờ tự hỏi mình làm được jì cho lớp chưa? Mình không đề cập đến chuyện các bạn tổ chức được chương trình này nọ. Mình không cần. Tất cả chỉ là giả tạo. Hãy thực tế chút đi. Có bao giờ BCS đi qua một nhân trong lớp mà cười tươi không? Chỉ cần một nụ cười la đủ kéo BCS về với lớp rồi. Các bạn nói lớp mình xa cách, nhưng không đâu, sao không nhìn tụi a10 kìa, chơi rất thân với nhau. Ngay cả nhóm mình cũng vậy, cực kỳ vui vẻ, vẫn còn rất nhiều, nhiều nhóm khác nữa. Họ gắn bó mật thiết đến cỡ nào, họ chơi đẹp đến cỡ nào. BCS nói tụi mình không tham gia hoạt động ư? Tham gia dữ dội zô để rồi nguyên dàn BCS phải ngồi lỳ trong phòng F205 để học lại môn Lý cơ!!! BCS đi chơi chung zới nhau, BCS nói chuyện zới nhau, BCS làm…với nhau!!! BCS thật sự chỉ là những hình nhân di động mà thôi. Mình nói có jì không phải đừng phật lòng. Mình viết những suy nghĩ hơi chủ quan, mình nghĩ sao nói vậy. Dù sao đây là diễn đàn của lớp mà phải không? Tự do ngôn luận mà phải không?
Mình cũng không phủ nhận rằng BCS đã làm nhiều việc cho lớp, mình cũng rất cám ơn vì điều đó. Nhưng đừng quá quan trọng bề ngoài, hãy nhìn sâu vào bên trong một chút đi. Bài viết này có thể gây nên một cú shock cho các bạn nhưng mà mình mong rằng trong BCS sẽ cho mình một câu trả lời rằng:’’mình đã đúng hay sai?’’ Mình không mong sẽ nhận được câu trả lời này từ Thông, Trúc, Thái Dương mà hãy là một nhân khác trong BCS.
Bây jờ tới lượt mình tự sám hối đây, sao mà phê bình người khác dữ vậy trời, nghiệt báo mà mình gây ra chắc hẳn là lớn lắm đây!!!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 5:13 pm

Haru Tokoshie
Fierce as the storm

Order

Haru Tokoshie

Order

Nữ
Tâm trạng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Fine
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thkitt14
Tổng số bài gửi 102
Coins 51722
Cám ơn : 18
Status : Fierce as the storm

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~

viết BCS thấy giống bao cao su quá 20

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 5:51 pm

anthanh28

Order

anthanh28

Order

Nữ
Tổng số bài gửi 167
Coins 52092
Cám ơn : 5
Đến từ ko nói đâu
Nghề nghiệp/Sở thích suy nghĩ đã???

anh hùng giấy: thanh nói cho bạn nghe một chuyện nhé! vụ thực tập sanh! những gì mà thanh biết!
hi, ngày hôm đó thanh nhận được 6 tin nhắn kêu gọi đi học thực tập sanh( trúc, lớp trưởng, thông, nhóm trưởng p thanh, quỳnh, và 1 số máy lạ có vẻ là của nhóm trưởng nhóm 4 thanh thi ) , và 2 cú điện thoại mời mọc đi học thực tập sanh( của lê tuấn anh, và nguyễn minh thiện) uhm, trong số đó có 3 nhân vật không thuộc bcs lớp, nhưng các bạn ấy đã nhiệt tình giúp bcs( và bcs chỉ biết cảm ơn các bạn ấy thật nhiều thôi), chứ tiền đâu mà trả phí lại đây !!!
a hùng giấy nè, ấy nhận được bao nhiêu tin nhắn và cuộc gọi kêu đi học thực tập sanh vậy ???
hi, cách tính 1 triệu của liza thanh ko rõ theo kiểu nào là chỉ của riêng bcs hay của cả những bạn khác, nhưng dù xét theo mức độ nào thì cũng " gần hoặc chạm tới " đúng ko bạn! vì hôm đó "tôn chỉ đc đưa ra là bằng mọi giá, mọi " thủ đoạn" phải báo đc tin cho các bạn đi học tt sanh"
thế nên nt ko có phản hồi, lập tức gọi điện, gọi điện luôn kèm theo câu " bạn nhớ nhắc nhở, báo tin cho các bạn mà bạn quen và có sđt thoại nhé, ........oh cám ơn nhiều nha!", rồi lùng sục khắp nơi tìm sđt. như bạn BẨU, ko có số , điện hỏi 2 ,3 nhân vật ko có chợt nghĩ ra chắc là HÀO CAM có số thế là gọi cho HÀO CAM hỏi số rồi nhờ HÀO CAM nhắn giùm luôn. theo bên kinh tế thì sẽ là chi phí phát sinh , nội ngoại mạng ( vv)...( nhức đầu)
nhưng nói chung là, chuyện tiền bạc thanh ko thích lắm, nên thanh nói theo sự thật mà hôm ấy thanh đc nghe và đc tham gia thực hiện "tôn chỉ "thôi.
a hùng giấy đồng ý với thanh là, hùng biện hay feed back cũng phải trên cơ sở sự thật đúng ko nè. có lẽ liza sẽ trả lời ấy rõ hơn, nhưng tất nhiên ko phải 3k/tn rồi, có phải nt hỏi thăm tổng đài đâu! hihi. :37:

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 6:03 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tâm trạng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Busy
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thgrou11
Tổng số bài gửi 597
Coins 52965
Cám ơn : 126
Đến từ Notthingness
Nghề nghiệp/Sở thích 0918090-09CSH
Status : Nhân viên quét dọn forum

hi, tối hôm trước bữa tt sinh, mình bị mất đt, nên hok nt hay gọi cho mọi người đc :39:
nhưng mình biết (tại mình cũng là một trong đám đề ra tôn chỉ đó :41: ) là mọi người đã cố gắng như thế nào để có thể thông báo cho các bạn đi tt sinh. Còn chi phí phát sinh thì mình chịu, chỉ biết là rất nhiều thội. 47
@Haru: eh, hem xuyên tạc nha, mặc dù là cs nhưng hok chơi vậy ah
:61:

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 6:35 pm

Keny_zhao
add your voice ^.^

Moderator

Keny_zhao

Moderator

Nam
Tâm trạng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Innocent
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thmous11
Tổng số bài gửi 293
Coins 52353
Cám ơn : 31
Đến từ 廣東 - 中國
Nghề nghiệp/Sở thích cây.... I luve cây sờ mó, ý lộn, sồ mút!!!
Status : add your voice ^.^

@haru@: ờ cũng có phần.... :D
mà càng bàn càng thấy mệt, nói đi nói lại cũng chỉ moi móc những cái không tốt về ban cán sự ra nói ko ah, như thế chả khác gì làm chia rẽ lớp tụi mình, cô lập ban cán sự ra. con người mà, hay để ý đến những cái nhỏ xíu lắm, để ý đến những chuyện nhỏ như thế chả khác gì làm sụp đổ lớp này.
những lúc chuẩn bị đồ tổ chức đại hội, hay những lúc tiền trạm, tìm hiểu, tìm giấy, màu, cọ để làm hội trại hay chỉ là chỉ rinh dây để kéo co thôi, có ai biết được nỗi khổ của ban cán sự lớp đâu
ban cán sự lớp đã làm hết mình rồi, các bạn chỉ có việc tham gia và tận hưởng và nhận điểm rèn luyện mà thôi, chứ tụi này cũng chả được bao nhiêu đâu, nhiều khi chút điểm này chỉ (có thể có hoặc không lun) bù được những hoạt động thiếu mình thiếu sót đâu
việc làm chức lớn cũng không phải dễ nữa, có khi nào bạn phải đứng giữa lớp, đứng trước 239 cái mạng và phải chịu trách nhiệm cho từng câu từng chữ của mình ấy thì cũng không khác gì bước qua biển lửa đâu nhỉ.
cái chuyện mà ban cán sự có chức có quyền ấy hả? được bước vào dinh tổng thống ah? hay được quyền giam người mà chỉ vì những lí do cỏn con? thực tế KHÔNG HỀ CÓ CHUYỆN PHÂN QUYỀN ở đây đâu, chúng tớ là những người được các bạn tín nhiệm, được các bạn bầu và uỷ thác hết những mong đợi của các bạn chứ, chúng tớ luôn phải túc trực để nhận nhiệm vụ giao xuống. còn các bạn ấy hả? chỉ cần... sướng thôi, mà được hay không là do tự bạn nữa, bạn phải nhìn nhận như thế nào để đừng viết những câu không hay như thế, chả khác gì bạn đang tự tìm thấy sự sung sướng khi thấy người khác chia rẽ?
mình chỉ mong là lớp chứng ta đoàn kết mà thôi, sự đoàn kết có đạt được hay không là do các bạn nữa đấy!!!!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 6:57 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tổng số bài gửi 597
Coins 52965
Đến từ Notthingness

được rồi Cam ơi, hok nên quá bức xúc như vậy, kẻo...(áo có nút hok vậy?? 45 )
Bạn cũng chỉ xuất phát từ mong muốn làm cho lớp tốt hơn thôi, chẳng phải đã nói, 2pic này là để các thành viên lớp cùng tham gia nói lên ý kiến của mình mà :42:
Cứ để các bạn nói hết tâm sự đi, nóng quá coi chừng bệnh đó, đang có dịch cúm nữa, cẩn thận hok thì anh em mất 1 người để nhờ vả :51:

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:20 pm

ngoc tien

Family

ngoc tien

Family

Nữ
Tổng số bài gửi 51
Coins 51923
Cám ơn : 1
Đến từ Bình Dương

là thành viên trong bch hội mình cảm thấy thật pùn,pùn thật thật nhiều...,hic.hic..mình sẽ khôg kể thêm những công cán của bcs nữa nhưng qua những lời mà bcs đã nói ở trên mình chỉ mong các pạn sẽ hiểu về tình cảm bcs dành cho lớp hơn,đừng hiểu sai về nó nữa.mog là sẽ được nghe nhiều suy nghĩ của các pạn hơn nữa để biết rằng các pạn đã nghĩ gì về bcs để bcs có cơ hội giải thích và sửa chửa để những hiểu lầm mau chóng được giải quyết,chỉ có thế chúg ta mới cthể trở thành 1đại gia đình đoàn kết trong 4năm chứ nhỉ!và điều lớn lao nhất mình rất mong giờ đây là có được sự đồng tình hưởng ứng của các pạn trong các hoạt động thời gian tới,bcs tụi mình rất cần điều đó,mình mog ước rằng kái tên 09csh sẽ luôn được nhắc đến trog những buổi trò chuyện của toàn dân tự nhiên với lòng hâm mộ về tình đoàn kết.hj.yêu các pạn thật nhiều,cám ơn trc các pạn đã can đảm nói lên suy nghĩ của mình sắp tới nha!khôg sao đâu!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:26 pm

bigsky

Family

bigsky

Family

Nữ
Tổng số bài gửi 70
Coins 51934
Cám ơn : 3
Đến từ HCM

Mình chỉ là 1 thành viên trong lớp mình có vài điều muốn nói như sau:
mình nghĩ các bạn đã có thành kiến hơi quá với BCS ,mình nghĩ các bạn ấy rất nhiệt tình và cố gắng. Mình rất thương bạn Thông ,Trúc mỗi khi lên thông báo khản cả cổ mà không ai nghe >"< (Cấp 3 mình từng là lớp trưởng ,mình hiểu cảm giác khi đứng lên nói mà các bạn lại cứ nói chuyện không để ý đến lời mình nói.) ,lúc đó mình chỉ muốn đứng dậy và nói với các bạn khác rằng sao không tôn trọng người khác 1 chút. Mình thiết nghĩ rằng lớp có đoàn kết hay không thì không phải chỉ BCS cố gắng mà chính các bạn thành viên trong lớp có chịu hòa mình không kìa . Lớp mình 238 người ,đâu phải 40,50 người mà bạn yêu cầu này nọ .Mỗi người phải tự cố gắng ,hòa nhập thì mới có kết quả.Nhưng mình nghĩ cái gì cũng cần thời gian cả.
BCS cũng cần cố gắng hơn nữa. :41:
MÌnh chỉ góp ý 1 chút , :59: hì hì

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:31 pm

AnhHungGiay

Order

AnhHungGiay

Order

Nam
Tổng số bài gửi 179
Coins 52008
Cám ơn : 25
Đến từ Bà Rịa Vũng Tàu

Ro rang la noj 1 ban xaj het 1tr.Hom day mjnh cug nhan dc mot tn bao dj th-sjnh va cung da bao laj cho 4 nguoj. Mjnh ko khoj moc chuyen j chj muon su that thoj,ko co y j het,ma lop mjnh thog tjn nhanh chog ma.Tu khj vao 2pic nay voj muc djch gop y chu ko trach moc aj ca.Nhu da noj tu dau cog vjec cua bcs ko de chut nao.Chjnh vj vay neu cho mjnh lam chak chan se ko lam tot bang cac ban bcs dc.Hom nay mjnh rat vuj khj toj lop bcs da thay doj fog cach thog bao cho cac ban trog lop mjnh.

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:35 pm

anthanh28

Order

anthanh28

Order

Nữ
Tổng số bài gửi 167
Coins 52092
Đến từ ko nói đâu

uhm! nói chung là, ngọc tiền( dì tiền) nói trúng rồi. nhưng phải cám ơn thật nhiều , vì sau chuyện này bcs mới chịu ngồi lại chơi với nhau thật sự chứ ko phải vì họp, vì công việc nữa. ôi zui quá đi, nghĩ theo chiều hướng này thanh cảm thấy có tý hy vọng cho điều a BẰNG muốn làm ( làm bcs đoàn kết) rồi. CAM ( BA BA ƠI) ko sao mà, con iu baba, iu bcs, iu các bạn. " nụ hôn sau màn mưa" hihi

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:45 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tổng số bài gửi 597
Coins 52965
Đến từ Notthingness

@Mọi người chú ý một chút: hiện nay mình và admin gaulanh đã add thêm bộ gõ tiếng việt vào 4rum. Vậy nên tốt nhất mọi người nên viết tiếng việt cho mọi người dễ hiểu nha 42
@ thanh: ê, ba ba là con thuộc họ rùa sống nước lợ (có lẽ, hay là nước mặn ta???) thịt ăn rất ngon phải hok???
45

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:51 pm

Friendly
Học hành thì vất vả, nhưng thành quả thì ngọt ngào

Admin

Friendly

Admin

Nam
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thpand11
Tổng số bài gửi 259
Coins 52291
Cám ơn : 43
Đến từ TPHCM
Nghề nghiệp/Sở thích Hjhj
Status : Học hành thì vất vả, nhưng thành quả thì ngọt ngào

Nói gì thì nói nhưng mình nghĩ những bạn trong bcs lớp vẫn là những người vất vả nhất. tuy là đôi lúc còn có những việc làm chưa đc tốt và thoả đáng cho tất cả các bạn trong lớp thì đó cũng chỉ là để tích luỹ thêm kinh nghiệm và mọi người hiểu nhau hơn thôi mà. mọi người đều phải vì tập thể mà. Đoàn kết và cùng nhau làm tốt hơn nữa nhé các bạn cán sự yêu quý.hihi

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 7:57 pm

AnhHungGiay

Order

AnhHungGiay

Order

Nam
Tổng số bài gửi 179
Coins 52008
Cám ơn : 25
Đến từ Bà Rịa Vũng Tàu

Mjnh co chuyen nay noj cac ban nge va se co suy ngj cho bat cu aj trog lop.Ban CNguyen doj truong doj cong tac xa hoj,neu de y gan 2 tuan nay ko den lop hoc vj cog tac cuoc thj 'an toan mau' tru nhug tjet thuc hah,djem danh.Mjnh dc bjt trog ban djeu hah co 9 nguoj ma chj co dc 2 hay 3 nguoj lam vjec.Faj xjn de,cham baj...Ko bjt bcs lop mjnh fan chja cog vjec nhu the nao nhj.Mjnh hy vog bcs faj chungtay lam vjec vj 09csh. Hay de cho cac ban trog lop thay dc su doan ket tu bcs va tu do lop chug mjh thah 1khoi

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 9:18 pm

decon2210

Family

decon2210

Family

Nam
Tổng số bài gửi 69
Coins 51940
Cám ơn : 6
Đến từ hcm city
Nghề nghiệp/Sở thích dance

Xin lỗi bạn nha...có thể bạn hoc đại học rùi nhưng mà hình như bạn ko bít văn hóa forum là gì ...diễn đàn là cái chỗ bàn luận của lớp....chứ đâu phai blog cá nhân cho bạn ngồi viêt nhât kí tư suớng than thở phê bình người khác...nếu thich ban có thể ra facebook hay bog của bạn mun nói ai thì nói ......nếu có y kiến gì vơi ban cá sư lớp ban nên nói thẳng vơicác ban ý nếu y kiến đó co tính xây dựng ,,,,mà hình như theo mình thấy ban ko có tinh xây dựng.........
nếu mình là admin minh đã khóa trang này lâu ùi vì hình như ban đã để mở topic nhầm box Giao lưu rùi ...????
hình như mình thây ngừoi tao lỗ hổng hình như la ban chư ko phải là ai khàc
Bạn có bao h tư hỏi mình đã làm đuoc gì chưa...mà chỉ nhìn ngừoi khác rùi phán xét....trươc khi phán xét ai hêt hãy đạt mình vào vị trí ngừoi khác bạn àh
......
mà mình nghĩ ban chăng dám có can đảm để mà góp y trên lớp..đúng ko??? cái con nguời của bạn nhìn là tui bít nó hèn hạ tầm cỡ ...tui vốn dĩ ghet ai lên diễn đàn nac danh nói này nói no trong khi minh chăng ra gì.....

p/s cho mình hỏi bạn đẹp ko mà sao chãnh wa vậy......
... 10
Trở lại trang chủ

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 9:25 pm

decon2210

Family

decon2210

Family

Nam
Tổng số bài gửi 69
Coins 51940
Đến từ hcm city

44

Được sửa bởi decon2210 ngày Wed Apr 07, 2010 9:29 pm; sửa lần 1.

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 9:27 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tổng số bài gửi 597
Coins 52965
Đến từ Notthingness

hic, yêu cầu bạn decon hok quá khích như vậy
mình đã dùng quyền hạn vốn có của mình trong 4rum để cho phép các bạn được tự do nói ra suy nghĩ của mình trong 2pic này.
đồng thời cũng đã nhắc nhở các bạn trước, hko được dùng các lời lẽ vi phạm thuần phong mỹ tục cũng như xúc phạm danh dự các thành viên khác.
Vì những lời trên của bạn, cho dù hok muốn, nhưng mình phải cảnh cáo bạn, nếu thêm 1 lần nữa, buộc lòng mình phải del bài của bạn

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 9:38 pm

decon2210

Family

decon2210

Family

Nam
Tổng số bài gửi 69
Coins 51940
Đến từ hcm city

xóa ùi đo ....................................

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 9:55 pm

Family

Chiyuki

Family

Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thbee11
Tổng số bài gửi 52
Coins 51566

Nói người khác thì cũng nên nhìn lại bản thân mình. Nói người khác xa cách nhưng bạn cũng chỉ chơi theo nhóm thôi, bản thân bạn nên tự hỏi lại mình có cố gắng kéo gần khoảng cách giữa mình với người xung quanh chưa, chuyện mình chưa làm được sao lại đòi hỏi người khác làm tốt chứ? Học trong 1 lớp với sĩ số đông như thế này bạn có chắc chắn rằng mình đã biết hết các bạn trong lớp không? Mình tự cảm thấy bản thân không đủ trình độ để biết hết được. Còn nếu như vì không biết mà gặp ai cũng cười thì sẽ bị nói là đồ điên đấy!
Bạn nói bcs làm việc chỉ vì điểm rèn luyện nhưng bạn cũng tham gia hoạt động chỉ vì điểm rèn luyện còn gì. Nếu xét trên khía cạnh đó thì chẳng phải bcs đã chọn một công việc vừa có điểm rèn luyện vừa có thể phục vụ cộng đồng, mình cảm thấy bcs đã làm tốt hơn rất nhiều người chỉ biết ngồi đó chê bai phê bình mà chẳng biết làm gì để thay đổi cả.
Tự do ngôn luận.

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 10:10 pm

n2l_203

Genus

n2l_203

Genus

Nữ
Tổng số bài gửi 40
Coins 51867
Cám ơn : 0
Đến từ Phú Yên

mih` tham ja với...Thật sự thì với tih` trạng học 12 tiết (có thể dục) cộng đi học thêm English,mih` chưa đọc hết tất cả ý kiến của các mem trong lớp,chỉ mới đọc sơ thôi.
Mình ko nói nhìu đâu."Tiên trách kỉ, Hậu trách nhân."Ok? Dành cho tất cả đấy,cả BCS cả thường dân.Hãy bình tĩnh và tự suy xét lại mình.
MONG CẢ LỚP MÌNH SỚM GIẢI QUYẾT ĐƯỢC TÌNH TRẠNG THẾ NÀY.MONG LỚP MÌNH SẼ SỚM CÓ GIAO DIỆN MỚI...!!~^^~09CSH....FIGHTING!! 41

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 10:28 pm

Friendly
Học hành thì vất vả, nhưng thành quả thì ngọt ngào

Admin

Friendly

Admin

Nam
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thpand11
Tổng số bài gửi 259
Coins 52291
Cám ơn : 43
Đến từ TPHCM
Nghề nghiệp/Sở thích Hjhj
Status : Học hành thì vất vả, nhưng thành quả thì ngọt ngào

Admin cũng mong lớp mình sẽ ngày càng đoàn kết hơn chứ ko pai cứ ngồi phê bình nhau trên forum thế này. vui vẻ lên chứ các bạn 17

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 10:34 pm

spy107
K-ON !

Order

spy107

Order

Nam
Tâm trạng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Sleepy
Thú cưng : nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Thkitt17
Tổng số bài gửi 130
Coins 52051
Đến từ WonderLand
Status : K-ON !

Tôi ko có j để nói!vấn đề ngày càng trầm trọng rồi đây,bắt đầu xuất hiện những phần tử quá khích,phải đúng lúc và văn hoá các bạn ơi!admin nên online thường xuyên vào lúc này,sẽ có chiến tranh!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 10:35 pm

anthanh28

Order

anthanh28

Order

Nữ
Tổng số bài gửi 167
Coins 52092
Đến từ ko nói đâu

cho thanh nói 1 chút!
1/bạn decon nha , thanh bắt bạn múa cột cho thanh mượn máy chụp hình bạn cam chụp nữa bi h. hay muốn làm người mẫu cho bộ sưu tập hè thu của lớp sắp tới hả. đang thiếu người mẫu nam đó nghe!
2/các bạn ơi, bọn mình đừng trách móc nhau như thế, đừng nặng lời quá thế, nếu lớp ta coi nhau như người một nhà, thì góp ý chân thành, mọi người cùng lắng nghe, trong một gia đình đâu có ai nặng lời với nhau vậy đâu. cho dù là thẳng thắn thì thanh nghĩ cũng nên lựa những lời nào " dễ thương" một chút, nghe rồi vừa dễ tiếp thu vừa ko làm " đau hay buồn" bạn trong lớp- người trong nhà. đc nhé các bạn
các bạn đồng ý với thanh nhé, vậy kể từ bài thanh trở về sau nếu topic này chưa bị khóa, rất mong trước, trong và sau lúc viết, các bạn hãy nghĩ, các bạn đang viết cho 1 người a, một người chị, hãy đặt mình là người ấy nhé! như thế tốt hơn mà , đúng ko nè!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 10:39 pm

n2l_203

Genus

n2l_203

Genus

Nữ
Tổng số bài gửi 40
Coins 51867
Cám ơn : 0
Đến từ Phú Yên

mih` mới đọc thêm 1 ít.Ý kiến của mih` thì nếu topic này cứ tiếp tục,ko ai nhường ai,bên bức xúc-bên kể công-kẻ phấn khích-người buồn thiu.Mình không về phe ai cả,và cũng thật sự ko mún đọc thêm nữa,buồn nhiều lắm,mệt mỏi nhiều lắm.Các bạn đang ngày càng đẩy nhau ra xa hơn,mạnh hơn cả lực đẩy của 2 điện tích cùng dấu,các bạn là những mem chug một con thuyền,ko phải n~ điện tích cùng dấu.............
Tâm sự thật lòng:Lúc sáng nghe nhỏ bạn kể,trên 4rum đang có chuyện hay,trong tình trạng "ngắm thần bùn ngủ",nghe loáng thoáng là vấn đề "BCS-mem of class" -> tò mò ->tối nay mệt mấy cũng lên xem.Nhưng mà thật sự thì,lớp thế này buồn quá nhỉ!?Mình_1 trong 2trăm mấy mem_xin rút lui khỏi topic này.Mình mong các bạn sớm tìm ra phe thắng cuộc,và sớm stop dùm cái topic này đi.Good bye 4ver!!!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 11:02 pm

hoanientuoc

Species

hoanientuoc

Species

Nữ
Tổng số bài gửi 19
Coins 51846
Đến từ dong nai

Mình nghĩ vấn đề không phải là "phe" nào thắng,"phe" nào thua,quan trong nhất vẫn là tinh thần và tình cảm của mỗi thành viên trong đại gia đình 09cs của chúng ta.Dừng tranh cãi và tìm ra cách giải quyết vấn đề...BCS hãy đặt mình vào vị trí của các bạn,và các bạn cũng hãy thử một lấn đặt mình vào vị trí của BCS để suy nghĩ nhe.Hy vọng sau chuyện này,lớp chúng ta sẽ có một diện mạo mới,để còn tự tin chấp nhận "sự khiêu chiến" của các anh chị 08cs nữa chứ.

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 11:13 pm

Abyssal_Blue_Ocean
Nhân viên quét dọn forum

WebMasters

Abyssal_Blue_Ocean

WebMasters

Nam
Tổng số bài gửi 597
Coins 52965
Đến từ Notthingness

n2l_203 đã viết:
mih` mới đọc thêm 1 ít.Ý kiến của mih` thì nếu topic này cứ tiếp tục,ko ai nhường ai,bên bức xúc-bên kể công-kẻ phấn khích-người buồn thiu.Mình không về phe ai cả,và cũng thật sự ko mún đọc thêm nữa,buồn nhiều lắm,mệt mỏi nhiều lắm.Các bạn đang ngày càng đẩy nhau ra xa hơn,mạnh hơn cả lực đẩy của 2 điện tích cùng dấu,các bạn là những mem chug một con thuyền,ko phải n~ điện tích cùng dấu.............
Tâm sự thật lòng:Lúc sáng nghe nhỏ bạn kể,trên 4rum đang có chuyện hay,trong tình trạng "ngắm thần bùn ngủ",nghe loáng thoáng là vấn đề "BCS-mem of class" -> tò mò ->tối nay mệt mấy cũng lên xem.Nhưng mà thật sự thì,lớp thế này buồn quá nhỉ!?Mình_1 trong 2trăm mấy mem_xin rút lui khỏi topic này.Mình mong các bạn sớm tìm ra phe thắng cuộc,và sớm stop dùm cái topic này đi.Good bye 4ver!!!
t cũng muốn vậy, nếu 2pic này mà ngày càng đi xa thế thì mình sẽ close topic.
Đây là nơi cho các bạn bày tỏ suy nghĩ bản thân về bcs cũng như về toàn bộ lớp. Nhưng nếu nó biến thành nơi cãi lộn và làm cho lớp ta xa nhau hơn, thì tốt nhất nó hok nên tiếp tục nữa.

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110Wed Apr 07, 2010 11:34 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

Bài gửiTiêu đề: re: TRẦN PHẠM TUỆ HƯNG

oh my god!mình thật ngạc nhiên. rất cám ơn sự đóng góp ý kiến của bạn, mặc dù nó wá trái ngược với mình hihi. nhưng không sao mình rất thích và mình trân trọng nó. nhân đây mình cũng xin tự nhận khuyết điểm, mình cũng wá tự tin đúng không. mình không đứng trên lập trường của các bạn thành viên trong lớp mà suy nghĩ. mình không biết là các bạn lại cảm thấy khó chịu đến vậy, mình wả thật là không phải. nhưng mà Tuệ Hưng à. mình rất khâm phục bạn, bạn rất dũnng cảm, còn mình thì wá nhút nhát phải không? mình chắc chằn rằng bạn hẳn là 1 người rất lịch sự và có học thức nữa chứ. sao bạn lại không tham gia vào đội VĂN MINH HỌC ĐƯỜNG nhỉ? thật là mai một nhân tài!!!!!!!!!!việc này phải góp ý với Thanh thôi!!!hihi
Hưng à, tôi chẳng làm được jì cho lớp cả. nhưng cái lớp này đã cho tôi rất nhiều. nó tiếp nhận tôi, đồng nghĩa là sẽ có thêm 1 cái miệng, không khí ô nhiễm hơn, chật chội, nóng bức hơn. nhưng nó không ruồng bỏ tôi. mỗi sáng sớm đến lớp nó mở rộng cửa đón tôi, nó hào phóng cho tôi 1 nơi nhỏ bé để nghỉ ngơi. tôi yêu nó. bạn nói tôi ko làm được jì cho lớp, tôi rất hổ thẹn. còn bạn chắc đã cống hiến cho lớp mình rất nhiều rồi phải không? tôi rất ngưỡng mộ bạn đó. nhưng mà tôi nói cho bạn biết, tôi không đánh đồng BCS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!nếu bạn đọc kỹ bài viết của tôi thì bạn sẽ thấy tôi chỉ đề cập đến 1 số bạn trong BCS mà thôi. tôi cũng có mắt để nhình, có tai để nghe mà, tôi đâu phải là đứa trẻ lên 3 hay 4 mà không phân biệt rõ trắng đen. tại sao bạn lại không công nhận điều đó mà bạn cứ nhìn vào mặt trái của nó. hãy rộng lượng hơn đi. đừng dùng cặp mắt "ếch" để nhìn mà hãy dùng đôi mắt của 1 người trưởng mà suy xét vấn đề nha bạn!!!

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~ - Page 2 Clock110

Sponsored content

nhật ký ngày họp đại hội chi đòan~~~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next